DHS012-18 ಮೈಕ್ರೋ ಫ್ಲೇಂಜ್ ಸ್ಲಿಪ್ ರಿಂಗ್
ಸಣ್ಣ ವಿವರಣೆ:
  1. DHS012 ಸರಣಿಯು 12mm ಹೊರ ವ್ಯಾಸ ಮತ್ತು ಫ್ಲೇಂಜ್ ಹೊಂದಿರುವ ಘನ ಶಾಫ್ಟ್ ಸ್ಲಿಪ್ ರಿಂಗ್ ಆಗಿದೆ.
ಉತ್ಪನ್ನದ ವಿವರ
ಉತ್ಪನ್ನ ಟ್ಯಾಗ್‌ಗಳು
ಇಂಜಿಯಂಟ್ DHS012 ಸರಣಿಯ ಹೊರಗಿನ ವ್ಯಾಸ 12mm, ಇದು 1-48 ಚಾನಲ್‌ಗಳ ಅವಿಭಾಜ್ಯ ನಿಖರ ವಾಹಕ ಸ್ಲಿಪ್ ರಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿದೆ, ಸಿಗ್ನಲ್ ಮತ್ತು ವಿದ್ಯುತ್ ಮಿಶ್ರ ಪ್ರಸರಣವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ, ಪ್ರಮಾಣಿತ ಮಾದರಿಗಳ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಸ್ತುತ ವೋಲ್ಟೇಜ್ ಅನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡಬಹುದು.
ವಿಶಿಷ್ಟ ಅನ್ವಯಿಕೆಗಳು
ಉತ್ಪನ್ನ ಹೆಸರಿಸುವ ವಿವರಣೆ
DHS012-18-2A ಪರಿಚಯ
  1. (1) ಉತ್ಪನ್ನ ಪ್ರಕಾರ: DH—ಎಲೆಕ್ಟ್ರಿಕ್ ಸ್ಲಿಪ್ ರಿಂಗ್
  2. (2) ಅನುಸ್ಥಾಪನಾ ವಿಧಾನ: S—ಘನ ಶಾಫ್ಟ್ ಸ್ಲಿಪ್ ರಿಂಗ್
  3. (3) ಘನ ಶಾಫ್ಟ್ ಸ್ಲಿಪ್ ರಿಂಗ್‌ನ ಹೊರ ವ್ಯಾಸ: 12-12 ಮಿಮೀ
  4. (4) ಒಟ್ಟು ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್‌ಗಳು: 18-18 ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್‌ಗಳು
  5. (5) ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಬೇರೆ ದರದ ಪ್ರವಾಹದ ಮೂಲಕ ಹಾದು ಹೋದರೆ ದರದ ಪ್ರವಾಹ ಅಥವಾ ಅದನ್ನು ಗುರುತಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.
DHS012-18 ಮೈಕ್ರೋ ಫ್ಲೇಂಜ್ ಸ್ಲಿಪ್ ರಿಂಗ್ 2D ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಡ್ರಾಯಿಂಗ್
DHS012-6-1A ಪರಿಚಯ
ಉತ್ಪನ್ನ ದರ್ಜೆಯ ಕೋಷ್ಟಕ
ಉತ್ಪನ್ನ ದರ್ಜೆ ಕೆಲಸದ ವೇಗ ಕೆಲಸದ ಜೀವನ
ಜನರಲ್ 0~200 rpm 10 ಮಿಲಿಯನ್ ಕ್ರಾಂತಿಗಳು
ಕೈಗಾರಿಕಾ 300~1000rpm 30 ಮಿಲಿಯನ್ ಕ್ರಾಂತಿಗಳು
ತಾಂತ್ರಿಕ ನಿಯತಾಂಕಗಳು
ವಿದ್ಯುತ್ ತಾಂತ್ರಿಕ ಯಾಂತ್ರಿಕ ತಾಂತ್ರಿಕ
ನಿಯತಾಂಕಗಳು ಮೌಲ್ಯ ನಿಯತಾಂಕಗಳು ಮೌಲ್ಯ
ಉಂಗುರಗಳ ಸಂಖ್ಯೆ 18 ರಿಂಗ್ ಅಥವಾ ಕಸ್ಟಮ್ ಕೆಲಸದ ತಾಪಮಾನ -20℃~+70℃
ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಕರೆಂಟ್ 2A ಕೆಲಸದ ಆರ್ದ್ರತೆ 70%
ರೇಟೆಡ್ ವೋಲ್ಟೇಜ್ 0~240VAC/VDC ರಕ್ಷಣೆಯ ಮಟ್ಟ ಐಪಿ 51
ನಿರೋಧನ ಶಕ್ತಿ 220VAC@50Hz,60s,2mA ವಿದ್ಯುತ್ ಸಂಪರ್ಕ ವಸ್ತು ಅಮೂಲ್ಯ ಲೋಹಗಳು
ಡೈನಾಮಿಕ್ ಪ್ರತಿರೋಧ ಬದಲಾವಣೆಯ ಮೌಲ್ಯ 10 ಮೀ.ಓ.ಎಂ. ಲೀಡ್ ವಿವರಣೆ AF-0.35 mm² ಹೊಂದಿರುವ ಪ್ರತಿ ಸರ್ಕ್ಯೂಟ್‌ಗೆ 5A,
AF-0.15 mm² ನೊಂದಿಗೆ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯಿರಿ
ಕೆಲಸದ ವೇಗ 0-100rpm ಲೀಡ್ ಉದ್ದ 500ಮಿಮೀ+20ಮಿಮೀ
ವೈರ್ ವಿಶೇಷಣ ಕೋಷ್ಟಕ
ರೇಟ್ ಮಾಡಲಾದ ಕರೆಂಟ್ ವೈರ್ ಗಾತ್ರ
(ಎಡಬ್ಲ್ಯೂಜಿ)
ಕಂಡಕ್ಟರ್ ಗಾತ್ರ
(ಮಿಮೀ²)
ವೈರ್ ಬಣ್ಣ ತಂತಿಯ ವ್ಯಾಸ
≤2ಎ AWG26# 0.15 ಕೆಂಪು, ಹಳದಿ, ಕಪ್ಪು, ನೀಲಿ, ಹಸಿರು, ಬಿಳಿ,
ಕಂದು, ಬೂದು, ಕಿತ್ತಳೆ, ನೇರಳೆ, ತಿಳಿ, ಕೆಂಪು, ಪಾರದರ್ಶಕ
Φ1
3A AWG24# 0.2 ಕೆಂಪು, ಹಳದಿ, ಕಪ್ಪು, ನೀಲಿ, ಹಸಿರು, ಬಿಳಿ, ಕಂದು, ಬೂದು, ಕಿತ್ತಳೆ, ನೇರಳೆ, ತಿಳಿ, ಕೆಂಪು, ಪಾರದರ್ಶಕ, ನೀಲಿ ಬಿಳಿ, ಬಿಳಿ ಕೆಂಪು Φ1.3
5A AWG22# 0.35 ಕೆಂಪು, ಹಳದಿ, ಕಪ್ಪು, ನೀಲಿ, ಹಸಿರು, ಬಿಳಿ, ಕಂದು, ಬೂದು, ಕಿತ್ತಳೆ, ನೇರಳೆ, ತಿಳಿ, ಕೆಂಪು, ಪಾರದರ್ಶಕ, ನೀಲಿ ಬಿಳಿ, ಬಿಳಿ ಕೆಂಪು Φ1.3
6A AWG20# 0.5 ಕೆಂಪು, ಹಳದಿ Φ1.4
8A AWG18# 0.75 ಕೆಂಪು, ಹಳದಿ, ಕಪ್ಪು, ಕಂದು, ಹಸಿರು, ಬಿಳಿ, ನೀಲಿ, ಬೂದು, ಕಿತ್ತಳೆ, ನೇರಳೆ Φ1.6
10 ಎ AWG16# ೧.೫ ಕೆಂಪು, ಹಳದಿ, ಕಪ್ಪು, ಕಂದು, ಹಸಿರು, ಬಿಳಿ Φ2.0
15 ಎ AWG14# 2.00 ಕೆಂಪು, ಹಳದಿ, ಕಪ್ಪು, ಕಂದು, ಹಸಿರು, ಬಿಳಿ Φ2.3
20 ಎ AWG14# ೨.೫ ಕೆಂಪು, ಹಳದಿ, ಕಪ್ಪು, ಕಂದು, ಹಸಿರು, ಬಿಳಿ Φ2.3
25 ಎ AWG12# 3.00 ಕೆಂಪು, ಹಳದಿ, ಕಪ್ಪು, ನೀಲಿ Φ3.2
30 ಎ AWG10# 6.00 ಕೆಂಪು Φ4.2
> 30 ಎ ಬಹು AWG12# ಅಥವಾ ಬಹು AWG10# ತಂತಿಗಳನ್ನು ಸಮಾನಾಂತರವಾಗಿ ಬಳಸಿ
ಲೀಡ್ ವೈರ್ ಉದ್ದದ ವಿವರಣೆ:
1.500+20mm (ಸಾಮಾನ್ಯ ಅವಶ್ಯಕತೆ: ಸ್ಲಿಪ್ ರಿಂಗ್‌ನ ಒಳ ಮತ್ತು ಹೊರ ಉಂಗುರಗಳ ವೈರ್ ಔಟ್‌ಲೆಟ್ ರಂಧ್ರದ ಕೊನೆಯ ಮುಖದಿಂದ ವೈರ್ ಉದ್ದವನ್ನು ಅಳೆಯಿರಿ).
2.ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಉದ್ದ: L<1000mm, ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ L+20mm
ಎಲ್> 1000mm, ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಎಲ್+50mm
ಎಲ್> 5000mm, ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಎಲ್+100mm